Lịch bóng đá

20:00 Andorra ?-? Latvia

20:00 Moldova ?-? Liechtenstein

22:59 Azerbaijan ?-? Kazakhstan

22:59 Slovakia ?-? Belarus

01:45 Áo ?-? Croatia

01:45 Đan Mạch ?-? Pháp

01:45 Luxembourg ?-? Lithuania

01:45 Đảo Faroe ?-? Thổ Nhĩ Kỳ

01:45 Hà Lan ?-? Bỉ

01:45 Wales ?-? Ba Lan

19:30 Tavagnacco (w) ?-? Lazio (w)

19:30 Torres (w) ?-? Ternana W

20:00 Fimauto Valpolicella (w) ?-? Cittadella (W)

20:00 RCS Verlaine ?-? Union Royale Namur

20:00 CSKA Sofia ?-? Septemvri Sofia

20:00 San Marino College (w) ?-? AGSM Verona (w)

20:00 Levski Karlovo ?-? Levski Sofia

20:00 Zorya ?-? Kolos Kovalyovka

20:00 Kaizer Chiefs ?-? Royal AM

20:30 Urania ?-? Hajduk Split

21:00 PAOK Saloniki ?-? Panserraikos

21:00 NK Siroki Brijeg ?-? Slaven Koprivnica

22:00 Olympiakos Volou ?-? Digenis Neochori Oichalia

01:00 EE Guineueta ?-? EC Granollers

03:30 Chivas Guadalajara ?-? Club America

06:00 Sao Paulo ?-? Avai FC SC

01:30 Gimnasia La Plata ?-? Club Atletico Tigre

01:30 Rosario Central ?-? CA Platense

04:00 Racing Club ?-? Club Atlético Unión

06:30 Atletico Tucuman ?-? Estudiantes La Plata

06:30 Velez Sarsfield ?-? Barracas Central

21:15 CD Lugo ?-? Real Oviedo

23:30 Albacete ?-? Andorra CF

23:30 Eibar ?-? Racing Santander

01:00 FC Carlos Stein ?-? Carlos Manucci

03:00 Sporting Cristal ?-? Deportivo Municipal

03:00 Sport Boys ?-? Atletico Grau

03:00 Sporting Cristal ?-? Deportivo Municipal

03:00 Carlos Manucci ?-? Cienciano

03:00 Alianza Lima ?-? FBC Melgar

03:00 Alianza Lima ?-? FBC Melgar

03:00 Sport Huancayo ?-? Univ.Cesar Vallejo

03:00 Sport Huancayo ?-? Univ.Cesar Vallejo

03:00 Alianza Atletico Sullana ?-? Universitario De Deportes

03:00 Alianza Atletico Sullana ?-? Universitario De Deportes

03:00 UTC Cajamarca ?-? AD Tarma

03:00 UTC Cajamarca ?-? AD Tarma

03:00 Cusco FC ?-? Ayacucho Futbol Club

03:00 FC Carlos Stein ?-? Academia Deportiva Cantolao

03:00 Sport Boys ?-? Atletico Grau

03:00 EM Deportivo Binacional ?-? Ayacucho Futbol Club

03:00 FC Carlos Stein ?-? Academia Deportiva Cantolao

20:00 FK Forte Taganrog ?-? FK Chayka Pesch

20:00 FK Orenburg-2 ?-? FK Khimik-Avgust

20:00 Mashuk-KMV ?-? FC Yessentuki

21:00 Tyumen ?-? Torpedo Miass

21:00 Rotor Volgograd ?-? Stavropolye-2009

03:00 resistencia SC ?-? FC Nacional Asuncion

05:30 Cerro Porteno ?-? Tacuary

02:00 Envigado FC ?-? Dep.Independiente Medellin

04:05 Union Magdalena ?-? Independiente Santa Fe

06:10 Alianza Petrolera ?-? Atletico Junior Barranquilla

08:15 Deportes Tolima ?-? Deportivo Pereira

05:00 CD Alacranes de Durango ?-? Celaya FC

07:05 Cancun FC ?-? CSyD Dorados de Sinaloa

07:05 Leones Negros ?-? CF Atlante

09:05 Venados FC ?-? Atletico La Paz

20:00 FC Stockholm Internazionale ?-? Umea FC

20:00 Gefle IF ?-? IF Karlstad Fotboll

21:00 Ljungskile ?-? Falkenberg

20:00 Radunia Stezyca ?-? Olimpia Elblag

21:00 NK Rogaska ?-? ND Beltinci

21:00 NK Brinje Grosuplje ?-? NK Fuzinar

21:00 Rentistas ?-? Plaza Colonia

04:00 Nacional Montevideo ?-? Cerro Largo

06:30 CS Cerrito ?-? Defensor Sporting Montevideo

20:00 Dynamos FC ?-? Ngezi Platinum

20:00 Bulawayo Chiefs ?-? Manica Diamond

20:00 Triangle FC ?-? Herentals FC

21:30 SK Zapy ?-? Teplice B

21:30 Povltava FA ?-? Ceske Budejovice B

21:30 Sokol Hostoun ?-? FK Kraluv Dvur

20:30 Lefkothea Latisa (w) ?-? Omonia Nicosia (w)

01:00 HFX Wanderers FC ?-? Pacific FC

04:00 FC Edmonton ?-? Forge FC

23:30 Salaspils ?-? FK Dinamo Riga

21:00 NK Croatia Zmijavci ?-? NK Orijent Rijeka

19:30 Zonguldak ?-? Iskenderun FK

20:00 Sariyer ?-? Serik Belediyespor

20:05 Kirklarelispor ?-? Belediye Vanspor

22:59 Erzincanspor ?-? Menemen Belediye Spor

22:59 Amedspor ?-? Bursaspor

22:59 Fethiyespor ?-? Etimesgut Belediye Spor

22:59 Corum Belediyespor ?-? Batman Petrolspor

22:59 Tarsus Idman Yurdu ?-? S.Urfaspor

22:59 Bukaspor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

04:00 Indy Eleven ?-? Loudoun United

20:00 Honefoss (w) ?-? Ovrevoll Hosle(w)

01:00 Serra Macaense (w) ?-? Rio de Janeiro (W)

20:00 Magara Young Boys ?-? Vitalo

20:00 Flambeau du Centre ?-? Le Messager Ngozi

20:00 Top Junior ?-? Aigle Noir

20:00 Rukinzo FC ?-? Musongati FC

20:00 Beselidhja Lezhe ?-? Apolonia Fier

21:00 Vila Mea ?-? Merelinense

21:00 UD Santarem ?-? Arronches e Benfica

21:00 AD Castro Daire ?-? Camacha

21:00 Marr Tino ?-? Pedras Salgadas

21:00 Leca ?-? Machico

21:00 Maria da Fonte ?-? GD Braganca

21:00 Alcains ?-? Mortagua

21:00 Guarda Desportiva ?-? Rebordosa

21:00 Oriental Dragon ?-? Juventude de Evora

21:00 Lusitania ?-? Salgueiros

21:00 Dumiense ?-? Pevidem SC

21:00 Vianense ?-? Vilar de Perdizes

21:00 Sertanense FC ?-? Uniao Da Serra

21:00 Maritimo B ?-? FC Alpendorada

21:00 Olhanense SC ?-? Lusitano Evora

21:00 Brito SC ?-? Amarante

21:00 Rabo Peixe ?-? Atletico Sport Reguengos

21:00 Pero pinheiro ?-? Marinhense

21:00 Sintrense ?-? Benfica C.Branco

21:00 Gondomar ?-? Resende-RJ

21:00 Coruchense ?-? Rio Maior

21:00 Fabril Barreiro ?-? FC Serpa

22:00 Beira Mar ?-? Valadares Gaia FC

22:00 Praiense ?-? Imortal

00:00 Marquense (w) ?-? Xinabajul (W)

00:00 Suchitepequez (w) ?-? Deportivo Mixco (W)

00:00 Deportivo Amatitlan (w) ?-? FC Cremas (W)

22:59 Renaissance Zmamra ?-? Raja de Beni Mellal

22:59 Stade Marocain du Rabat ?-? Chabab Ben Guerir

22:59 Chabab Atlas Khenifra ?-? Itihad Z. Khemisset

22:59 Racing Casablanca ?-? JSM Jeunesse Sportive El Massi

22:45 CD Independiente Juniors ?-? CD Puerto Quito

00:00 Manta FC ?-? SC Imbabura

01:00 CD El Nacional ?-? Guayaquil SC

20:00 Brighton H.A. (w) ?-? Reading (w)

21:00 West Ham United (w) ?-? Manchester United (w)

21:00 Leicester City (w) ?-? Aston Villa (w)

22:00 Chelsea FC (w) ?-? Manchester City (w)

00:45 Liverpool (w) ?-? Everton FC (w)

05:00 SV River Plate ?-? Sport Club United

20:00 KLSK Londerzeel ?-? Diegem Sport

19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) ?-? Brondby IF (w)

03:45 Cruz Azul (w) ?-? Tijuana (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) ?-? Queretaro (w)

20:00 Aris Voulas FC ?-? Nafpaktiakos

20:30 Stupcanica Olovo ?-? NK TOSK Tesanj

21:15 Sava Gao Char Meisel ?-? NK Vrapce

01:30 Argentino de Quilmes ?-? Villa San Carlos

21:00 Oriente (w) ?-? Gremio (w)

01:00 EC Flamengo (W) ?-? EC Juventude (W)

19:30 Admira Praha II ?-? FK Chomutov

20:30 Kozlovice ?-? Bzenec

20:30 Sumperk ?-? SK Batov

20:30 Stara Rise ?-? Vysocina Jihlava B

20:30 Frenstat Pod Radhostem ?-? Polanka

20:30 Zdar nad Sazavou ?-? MSK Breclav

03:00 Portland Thorns FC (w) ?-? Chicago Red Stars (w)

04:00 Kansas City NWSL (W) ?-? Washington Spirit (w)

06:00 Orlando Pride (w) ?-? San Diego Wave (W)

07:00 Angel City FC (W) ?-? Racing Louisville (W)

19:45 Cliftonville ?-? Queen's Park

22:00 Rodelindo Roman ?-? Real Juventud San Joaquin

22:00 Deportes Limache ?-? San Marcos de Arica

22:00 Deportes Valdivia ?-? San Antonio Unido

22:00 Iberia Los Angeles ?-? Independiente de Cauquenes

22:00 Lautaro de Buin ?-? D. Concepcion

21:00 FC Romania ?-? Faversham Town

22:00 Karela United FC ?-? Ghana Dream FC

22:00 Real Tamale United ?-? Legon Cities FC

22:00 Aduana Stars ?-? Samartex

22:00 Kotoku Royals FC ?-? Nsoatreman FC

22:00 Asante Kotoko FC ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Bibiani Gold Stars ?-? Bechem United

21:50 Al-Sailiya ?-? Al-Ahli Doha

00:00 Al-Sadd ?-? Al-Wakra

00:00 Qatar SC ?-? Umm Salal

04:00 Deportivo Masaya ?-? Aguilas de Leon

22:59 CD Achuapa ?-? Santa Lucia Cotzumalguapa

01:00 CD Puerto de Iztapa ?-? Xelaju MC

01:15 Malacateco ?-? Guastatoya

04:30 Coban Imperial ?-? CSD Municipal

07:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? Deportivo Xinabajul

20:00 Vaxjo (w) ?-? Ravasens IK Karlskoga (w)

22:59 RC Kadiogo ?-? RC Bobo Dioulasso

22:59 ASF Bobo Dioulasso ?-? AS Douanes Ouagadougou

00:15 Puerto Golfito ?-? AD Cofutpa

02:00 Santa Ana ?-? FC Aserri

03:00 AD Cariari Pococi ?-? CS Uruguay De Coronado

03:30 Delfin SC ?-? Mushuc Runa

06:00 Club Sport Emelec ?-? Deportivo Cuenca

21:00 Rijeka (w) ?-? ZNK Split (w)

21:00 UE Cornella ?-? Castellon

22:00 Pontevedra ?-? Real Balompedica Linense

22:59 Fuenlabrada ?-? CF Internacional De Madrid

22:59 Cultural Leonesa ?-? Cordoba

22:59 Gimnastic Tarragona ?-? SD Amorebieta

22:59 Numancia ?-? CF La Nucia

22:59 Fuenlabrada ?-? CF Talavera de la Reina

22:59 Cultural Leonesa ?-? Cordoba

22:59 CD Linares Deportivo ?-? AD Alcorcon

22:59 Merida AD ?-? Unionistas de Salamanca

22:59 Pontevedra ?-? Real Balompedica Linense

22:59 CF Rayo Majadahonda ?-? AD Ceuta

22:59 Real Madrid Castilla ?-? Badajoz

22:59 C.D. San Fernando Isleno ?-? UD San Sebastian Reyes

22:59 Algeciras ?-? Racing de Ferrol

22:59 Celta vigo b ?-? Deportivo La Coruna

21:00 CD Mirandes B ?-? Unami CP

22:00 UD Llanera ?-? CD Lealtad

22:00 Real Avila CF ?-? Ponferradina B

22:00 CD Cantolagua ?-? CD Beti Onak

22:00 UC Ceares ?-? Condal CF

22:00 CA Monzon ?-? CF Illueca

22:00 CF Calamocha ?-? Barbastro

22:00 CD Choco ?-? Silva SD

22:00 UD Ourense ?-? Gran Pena

22:00 Calahorra B ?-? CD Anguiano

22:00 CD Cayon ?-? Samano

22:00 Leioa ?-? Anaitasuna

22:00 CA Bembibre ?-? Atletico Tordesillas

22:00 CF Peralada ?-? Sant Andreu

22:00 San Jodie ?-? CF Soller

22:00 AD Almudevar ?-? CD Caspe

22:10 CD La Almunia ?-? SD Huesca II

22:15 Valdesoto ?-? L Entregu CF

22:30 Palencia ?-? Arandina

22:30 Sevilla C ?-? Conil CF

22:30 Luarca CF ?-? CD Praviano

22:30 CD Tuilla ?-? Caudal

22:30 Vianes ?-? CD Berceo

22:30 CD Barco ?-? CSD Arzua

22:30 Deportiva Minera ?-? Caravaca CF

22:30 Paiosaco ?-? CD Estradense

22:30 CP Montehermoso ?-? Ted Contois Feng

22:30 Tamar Ritter ?-? CD Carinena

22:30 CD Utrillas ?-? CD Robres

22:30 CD Colunga ?-? CD Covadonga

22:59 Ciudad de Murcia ?-? UCAM Murcia CF B

22:59 Inter Manacor ?-? CD Binissalem

22:59 Azkoyen ?-? UCD Burlades

22:59 UD Rayo Ibense ?-? Villarreal C

22:59 CD Torreperogil ?-? Arenas Armilla

22:59 CD Roda ?-? Hercules II

22:59 UD Torre del Mar ?-? UD Marbella

22:59 Club Deportivo Tropezon ?-? U.M. Escobedo

22:59 Almazan ?-? Atletico Astorga

22:59 CF Vimenor ?-? AD Siete Villas

22:59 Epila CF ?-? SD Ejea

22:59 SP Villafranca ?-? Jerez

22:59 Panaderia Pulido ?-? CD Santa Ursula

22:59 UD Tamaraceite ?-? UD Gran Tarajal ST

22:59 Naxara ?-? CD Agoncillo

22:59 Aguilas CF ?-? EG El Palmar

22:59 Oyonesa Tudelano ?-? CA River Ebro

23:30 Quintanar Del Rey ?-? CD Marchamalo

23:30 CD Cieza ?-? Molinense

00:00 Torredonjimeno ?-? Atletico Malagueno

00:00 Lucena CF ?-? Xerez Deportivo

00:00 CF Platges De Calvia ?-? Santanyi

01:00 CP Villarrobledo ?-? CS Puertollano

20:00 SC Dortelweil ?-? VfR Fehlheim

20:00 FV Fortuna Heddesheim ?-? Spielberg

21:00 FC Basara Mainz ?-? TB Jahn Zeiskam 1896

20:00 Dinamo Brest (W) ?-? Lokomotiv Vitebsk (w)

20:30 FTC Filakovo ?-? Partizan Bardejov

20:30 FK Svidnik ?-? MFK Snina

20:30 Podkonice ?-? Malzenice

20:30 Oravske Vesele ?-? TJ Banik Kalinovo

20:00 IFK Stocksund ?-? IFK Osterakers Fk

20:00 Kristianstads FF ?-? Asarums IF FK

20:00 Jarfalla ?-? Kvarnsvedens IK

21:00 Onsala BK ?-? Assyriska BK

22:00 Varmbols FC ?-? Syrianska Eskilstuna IF

22:00 UE Olot ?-? Valencia CF Mestalla

22:00 SD Tarazona ?-? SD Beasain

22:00 Marino luanco ?-? Zamora CF

22:00 CD Cristo Atletico ?-? Bergantinos CF

22:00 Utebo FC ?-? CD Izarra

22:00 Alfaro ?-? CD Tudelano

22:59 Yeclano Deportivo ?-? Velez CF

22:59 SD Gernika ?-? Rio Sports

22:59 Antequera CF ?-? FC Cartagena B

22:59 Villanovense ?-? Leganes B

22:59 Compostela ?-? Union Langreo

22:59 Ejido ?-? Granada CF B

22:59 UD Alzira ?-? Teruel

22:59 CD Guadalajara ?-? Alcorcon B

23:30 Burgos Promesas ?-? Ourense CF

23:45 Atletico Sanluqueno ?-? Recreativo Huelva

00:00 Atletico Mancha real ?-? CD Utrera

03:30 Universidad de Chile ?-? Univ Catolica

21:00 Servette U21 ?-? Monthey

21:00 PK-35 Vantaa ?-? PIF Parainen

21:00 Ekenas IF Fotboll ?-? JaPS

20:00 Teutonia Uelzen ?-? TuS Harsefeld

21:00 BSG Chemie Leipzig ?-? FC Lokomotive Leipzig

20:00 Metz U19 ?-? Lyon U19

20:00 Orleans US 45 U19 ?-? Dunkerque U19

20:00 Nice U19 ?-? Bastia U19

20:00 Lille U19 ?-? Caen U19

20:00 Lorient U19 ?-? USSA Vertou (U19)

20:00 LensU19 ?-? ESM DE Gonfreville U19

20:00 Air Bel U19 ?-? Colomiers U19

20:00 Drancy U19 ?-? Montfermeil U19

20:00 Torcy U.S U19 ?-? AuxerreU19

20:00 Bourg Peronnas U19 ?-? Troyes U19

20:00 StrasbourgU19 ?-? AC Bobigny U19

20:00 Brest Stade U19 ?-? Nantes U19

20:00 Le Havre U19 ?-? U19 PSG

20:00 Paris FC U19 ?-? Dijon U19

20:00 Amiens U19 ?-? Valenciennes US U19

21:00 URS Lixhe-Lanaye ?-? Red Star Waasland

21:00 Eendracht Aalst ?-? Westerlo

21:00 Royal Knokke ?-? Beerschot Wilrijk

21:00 Red Star Waasland ?-? URS Lixhe-Lanaye

21:00 Martin Ledesma ?-? Sportivo San Lorenzo

21:00 Sportivo Luqueno ?-? Atletico Colegiales

21:00 Sportivo Trinidense ?-? 2 de Mayo PJC

20:00 Cardiff City FC (w) ?-? Swansea City (w)

20:00 The New Saints (W) ?-? Aberystwyth (w)

20:00 Pontypridd Town (w) ?-? Cardiff Metropolitan (w)

20:00 Abergavenny (w) ?-? Barry Town (W)

04:30 Criciuma ?-? Chapecoense SC

21:00 Dornbirner SV ?-? FC Brauerei Egg

22:00 SV Telfs ?-? SC Imst

21:00 Bray Wanderers ?-? Waterford United

04:00 FC Alvarado ?-? Yoro FC

04:00 Gimnastico de Tegucigalpa ?-? Juticalpa

21:00 SD Cirkulane ?-? NK Posavje Krsko

22:59 NK Brezice ?-? SD Videm

19:30 Roi United ?-? TP47 Tornio

20:00 MiPK ?-? RPS Lions

22:00 PP-70 ?-? FC Haka Juniors

22:59 Spartak Helsinki ?-? HPS

01:00 America PE ?-? Vera Cruz PE

04:00 Wake Forest (w) ?-? Virginia Beach City (w)

00:00 Deportivo Sanarate ?-? Deportivo Barberena FC

00:00 Club Aurora ?-? C.S.D. Comunicaciones B

00:00 San Juan FC ?-? Suchitepequez

01:00 Coatepecano IB ?-? Deportivo San Pedro

04:45 Juventud Pinulteca FC ?-? San Benito FC

05:00 Sacachispas GT ?-? CD Zacapa

02:00 Carlos Mannucci W ?-? Alianza Lima W

01:00 Zamalek ?-? FS Sequence

22:59 Spain (w) U17 ?-? Poland (w) U17

02:00 24 de Septiembre 1969 ?-? Mariscal Sucre

20:00 Umea IK (w) ?-? Orebro (w)

20:00 AIK Solna (w) ?-? Eskilstuna United (w)

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? Bremer SV

20:00 Buxoro FK ?-? Turon Nukus

04:00 CSD Agua Blanca ?-? CSD Jutiapa

20:00 AL-Karmel ?-? Sama Al Sarhan

20:00 Al Yarmouk ?-? Al-Baq's

21:00 Asker ?-? Eidsvold Turn

02:00 Pouso Alegre ?-? America FC Natal RN

20:00 Cobh Ramblers U19 ?-? Treaty United FC U19

20:00 Drogheda United U19 ?-? Bray Wanderers U19

22:00 Shamrock Rovers U19 ?-? Sligo U19

03:00 Antigua GFC Reserves ?-? Deportivo Mixco Reserves

20:00 TUT FC (W) ?-? Mamelodi Sundowns (w)

20:00 Virgo Ladies FC (W) ?-? Portia FC (W)

20:45 Viktoria FC Szombathely (w) ?-? MTK Hungaria FC (w)

04:15 Alianza San Salvador ?-? Once Deportivo Ahuachapan

22:00 JS Hercules ?-? OLS Oulu

21:00 Corinthians Paulista (Youth) ?-? Palmeiras (Youth)

00:00 Deportivo Tulancingo II ?-? CF Pachuca III

21:00 LKS Lagow ?-? Sokol Sieniawa

21:00 Chelmianka Chelm ?-? Wisla Sandomierz

22:30 UD Tomares U19 ?-? Recreativo Huelva U19

22:30 Vazquez Cultural U19 ?-? Granada U19

22:10 Al-Arabi Club (KUW) ?-? Al-Jahra

22:10 Al-Shabab(KUW) ?-? Al-Sahel

00:30 Al-Salibikhaet ?-? Al-Nasar

20:00 Saint Malo (w) ?-? Le Mans (w)

20:00 Nantes (w) ?-? Lille (w)

20:00 Clermont (w) ?-? Nimes MG (W)

20:30 Sokol Konice ?-? Dolany

21:30 TJ Sokol Radnice ?-? Slavoj Myto

19:30 Silver Strikers ?-? Karonga United

19:30 Civo United ?-? Moyale Barracks

19:30 Blue Eagles ?-? Red Lions FC

19:30 TN Stars ?-? Ekwendeni Hammers

03:00 Santos Ica ?-? Los Chankas

03:00 Union Huaral ?-? Molinos El Pirata

03:00 Alianza Universidad ?-? CD Alfonso Ugarte de Puno

03:00 Comerciantes Unidos ?-? Cusco FC

22:30 Municipal Iquique ?-? Universidad de Concepcion

01:00 Santiago Wanderers ?-? Deportes Recoleta

01:00 Fernandez Vial ?-? CD Copiapo S.A.

06:30 Deportes Santa Cruz ?-? Puerto Montt

21:10 ZNK Ljubljana (W) ?-? Olimpija Ljubljana (w)

01:00 Defensores Pronunciamiento ?-? Gimnasia C. Uruguay

01:00 Club Circulo Deportivo ?-? Club Cipolletti

01:30 Sol de Mayo ?-? Deportivo Camioneros

02:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico ?-? Sansinena

02:00 Gimnasia yTiro ?-? Boca Unidos

02:00 Independiente Chivilcoy ?-? Estudiantes de San Luis

02:00 CA Juventud Unida San Luis ?-? Club Ciudad de Bolivar

02:00 G.San Martin Formosa ?-? Racing de Cordoba

02:00 Tiro Futbol Club ?-? Resistencia Central

02:00 CDA Monte Miaz ?-? Desamparados

02:00 Sportivo Las Parejas ?-? Crucero del Norte

02:00 Defensores Belgrano (VR) ?-? Sarmiento Resistencia

02:30 Sportivo Penarol ?-? Huracan Las Heras

03:30 Central Norte Salta ?-? Sportivo Belgrano

05:00 Atletico Parana ?-? Juventud Antoniana

21:30 Sporting de Benguela ?-? Santa Rita FC

22:30 Primeiro de Agosto ?-? Cuando Cubango

22:59 U.A. Zacatecas ?-? Chihuahua FC

00:00 Montaneses FC ?-? Inter Playa del Carmen

00:00 Catedraticos Elite ?-? Lobos ULM

05:00 Centro Social Dep Barber ?-? CRKSV Jong Colombia

05:00 Jong Holland ?-? Scherpenheuvel

19:30 Sturm Graz/Stattegg (w) ?-? Austria Wien (W)

04:00 Plaza Amador ?-? CD Universitario

06:15 Veraguas FC ?-? Tauro FC

01:00 Alianza FC Reserves ?-? Once Deportivo de Ahuachapán U20

04:00 AD Isidro Metapan Reserves ?-? CD FAS Reserves

20:00 Chile (w) U17 ?-? Colombia (w) U17

20:00 France U18 ?-? Poland U18

20:00 Scotland U21 ?-? U21 Bắc Ireland

20:30 Malaysia ?-? Tajikistan

21:00 Poland U17 ?-? Portugal U17

21:00 Norway U17 ?-? England U17

21:30 CroatiaU20 ?-? Albania U20

23:15 Scotland U18 ?-? Estonia U18

00:30 Morocco U23 ?-? Senegal U23

01:00 Niger ?-? Liberia

01:00 Nigeria ?-? Liberia

04:00 Guatemala U20 ?-? Ecuador U20

20:00 Harstad ?-? Lorenskog

20:00 Lyn Oslo ?-? Stabaek B

20:00 IL Hodd B ?-? Elverum

21:00 Stromsgodset B ?-? Mjolner

22:30 Lillestrom B ?-? Senja

20:00 Bergisch Gladbach 09 ?-? Hurth

20:00 SpVg Schonnebeck ?-? FC Kleve

20:00 FC Kray ?-? Cronenberger SC

20:00 SF Baumberg ?-? Schwarz-Weiss Essen

20:00 ASC 09 Dortmund ?-? 1. FC Gievenbeck

20:00 Sportverein Sonsbeck ?-? FC Monheim

20:00 TSV Steinbach II ?-? KSV Baunatal

20:00 HSC Hannover ?-? Lupo-Martini Wolfsburg

20:00 SV Unter-Flockenbach ?-? Eintracht Frankfurt (Youth)

20:00 Siegen Sportfreunde ?-? SV Westfalia Rhynern

20:00 SC Spelle-Venhaus ?-? MTV Gifhorn

20:00 TVD Velbert ?-? VfB Hilden

20:10 TSV Victoria Clarholz ?-? TuS Ennepetal

20:15 SC Union Nettetal ?-? VFB Homberg

20:30 Fortuna Koln II ?-? Eintracht Hohkeppel

20:30 FSV Duisburg ?-? TuRU Dusseldorf

20:30 Blau-Weib Friesdorf ?-? Konishisdorf

21:00 Erndtebruck ?-? Sportfreunde Lotte

20:00 Tienen ?-? Sint-Eloois-Winkel

20:00 Arna Bjornar (w) ?-? Roa (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? LSK Kvinner (w)

09:30 Tacoma Defiance ?-? Houston Dynamo B

03:00 Independiente del Valle (W) ?-? Club Nanas (w)

21:00 Vitoria SC (W) ?-? Rio Ave (W)

21:00 FC Romariz (w) ?-? AD Ovarense (w)

22:00 Villarreal (w) ?-? Barcelona (w)

00:00 Levante UD (w) ?-? Athletic Club Bibao (w)

21:00 SC Freiburg (w) ?-? Eintracht Frankfurt (w)

21:00 SG Essen-Schonebeck (w) ?-? SV Meppen (w)

20:00 VfB Frohnhausen ?-? TUSEM Essen

20:35 SC Germania Reusrath ?-? SF Niederwenigern

22:00 Saprissa (w) ?-? Sporting San Jose (w)

03:00 Municipal Perez Zeledon (W) ?-? CS Herediano (w)

06:30 SUVA Sports (w) ?-? Municipal Pococi (w)

21:00 Keflavik (w) ?-? IBV Vestmannaeyjar (w)

21:00 UMF Selfoss (w) ?-? Breidablik (w)

21:00 Trottur Reykjavik (w) ?-? KR Reykjavik (w)

22:59 Thor KA Akureyri (w) ?-? Stjarnan Gardabaer (w)

01:30 Argentino de Merlo ?-? Victoriano Arenas

01:30 El Porvenir ?-? Ferrocarril Midland

01:30 Puerto Nuevo ?-? Club Lujan

21:00 Tristan Suarez ?-? Gimnasia Jujuy

23:40 CA Brown Adrogue ?-? Belgrano

01:00 Guillermo Brown ?-? Club Atletico Guemes

02:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero ?-? Deportivo Madryn

03:00 Independiente Rivadavia ?-? Alvarado Mar del Plata

03:00 Deportivo Maipu ?-? Nueva Chicago

04:00 Defensores de Belgrano ?-? Villa Dalmine

05:30 Atletico Rafaela ?-? All Boys

06:30 Instituto ?-? Temperley

22:30 CO Korhogo ?-? Sporting Gagnoa

01:00 ES Bafing ?-? ASEC MIMOSAS

20:00 Espoo (w) ?-? FC Sport (w)

20:00 VIFK Vaasa (w) ?-? Ilott (w)

20:00 ASKO Kottmannsdorf ?-? ASK Klagenfurt

21:00 St. Margarethen ?-? USC Eichkogl

21:00 FC Andau ?-? Horitschon

21:00 Athletic Bilbao B (w) ?-? Real Oviedo (w)

19:30 Sampdoria (W) ?-? Inter Milan (w)

01:30 Centro Espanol ?-? Defensores de Cambaceres

01:30 Yupanqui ?-? CA Lugano

20:30 FS Napajedla ?-? TJ Sokol Lhota

20:30 FK Bolatice ?-? Pusta Polom

21:00 Mutenice ?-? MS Brno

19:30 Fortaleza U20 ?-? Floresta CE Youth

19:30 Pague Menos U20 ?-? Ceara (Youth)

01:00 Zumbi EC U20 ?-? ASA U20

01:00 CSA U20 ?-? FF Sport Nova Cruz U20

01:00 Desportiva Alianca Youth ?-? CSE U20

01:00 Barra FC U20 ?-? Avai (Youth)

20:00 Birmingham (w) ?-? Coventry (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) ?-? CrystalPalace (w)

21:00 Bristol Academy (w) ?-? Southampton (w)

20:00 Akron Togliatti ?-? FC Ufa

20:00 Shinnik Yaroslavl ?-? Rubin Kazan

21:00 Volgar-Gazprom Astrachan ?-? Alania Vladikavkaz

21:00 Arsenal Tula ?-? Volga Ulyanovsk

21:00 Baltika Kaliningrad ?-? Yenisey Krasnoyarsk

22:00 FK Makhachkala ?-? Rodina Moskva

01:00 CE Lajeadense ?-? Sweet Sao Kalle Arthur SP U23

19:30 Santos PA ?-? Cameta EC

19:35 Paraense FC ?-? Pedreira EC

20:10 Santarritense FC ?-? Novo Esporte Clube Ipatinga

20:15 Desportiva Guarabira PB ?-? Perilima PB

21:00 Patriotas FC ?-? SC Campo Mourao

01:00 Fluminense SC ?-? Cacador AC

01:00 Guerreiras FC (W) ?-? Acaua FC (W)

01:30 Fonte Nova/PA ?-? Santa Rosa PA

01:30 Parauapebas/PA ?-? Altamira

01:30 Sport Club Belem ?-? Sao Raimundo/PA

01:30 Parauapebas/PA ?-? Cafetaleros de Tapachula

01:30 Itumbiara EC GO ?-? ASEEV

01:00 Sao Caetano ?-? XV de Piracicaba

20:20 Al-Jazira Al-Hamra ?-? Al Arabi(UAE)

20:20 Al Taawon ?-? Al-Thaid

20:20 Dubba Al-Husun ?-? Fursan Hispania FC

20:20 Emirates Club ?-? Hatta

21:30 Pozuelo Alarcon (w) ?-? Futbol Ellas CFF (W)

22:00 Murcia Feminas (w) ?-? Discobolo La Torre AC (w)

22:00 UD Logrones (W) ?-? Oiartzun KE (w)

22:00 CFF Olympia Las Rozas (w) ?-? CDE Olimpico De Madrid (w)

00:00 Cartagines Deportiva SA ?-? Santos De Guapiles

04:00 AD Guanacasteca ?-? Puntarenas

06:15 Deportivo Saprissa ?-? Sporting San Jose

03:00 Mirassol ?-? Aparecidense GO

03:00 Volta Redonda ?-? Botafogo SP

21:00 Comunicaciones(W) ?-? CA Independiente (w)

21:00 Excursionistas (w) ?-? Gimnasia LP (w)

00:55 Boca Juniors (w) ?-? UAI Urquiza (w)

06:00 Michigan Stars ?-? Maryland Bobcats FC

22:00 Aberdeen (w) ?-? Celtic (w)

22:00 Dundee United (w) ?-? Hamilton FC (w)

22:00 Glasgow Rangers (w) ?-? Motherwell (w)

21:00 Sporting CP (w) ?-? SF Damaiense (w)

21:00 Braga (w) ?-? CA Ouriense (w)

21:00 Szolnoki MAV FC ?-? Ujpesti TE B

21:00 Csornai SE ?-? Mori SE

21:00 Mako ?-? Paksi B

21:00 Tiszafured VSE ?-? Korosladany MSK

21:00 ESMTK ?-? MTK Hungaria FC II

21:00 III.Keruleti TUE ?-? Gyirmot FC Gyor II

21:00 Budaorsi SC ?-? Beech Sigit

21:00 Balatonfuredi FC ?-? Tatabanya

21:00 Senyo Carnifex ?-? Eger SE

21:00 Kaposvar ?-? Komarom VSE

21:10 Zsambeki SK ?-? Veszprem

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) ?-? Team TG FF (w)

21:00 San Lorenzo Reserves ?-? Lanus Reserves

21:00 Banfield Reserves ?-? Huracan Reserves

21:00 Argentinos Jrs Reserves ?-? Colon Reserves

21:00 Boca Juniors Reserve ?-? Godoy Cruz Reserves

21:00 Canadian SC ?-? CA Bella Vista

23:30 Cerro Montevideo ?-? CA Atenas

23:30 IA Sud America ?-? La Luz

23:30 Central Espanol ?-? Club Atletico Progreso

23:30 CA Juventud ?-? Uruguay Montevideo

23:30 Miramar Misiones FC ?-? Rampla Juniors FC

23:30 Villa Espanola ?-? Racing Club Montevideo